ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
1.8M Full High Turnstile with 304 Stainless Steel Construction and IP54 Protection for Secure Dual Lane Entry
| Access control: | RFID Card, QR Code |
|---|---|
| Barrier speed: | 0.2 s |
| Communication interface: | RS-232, RS485, TCP/IP |
ประตูกั้นช่อง Speedlane ที่หรูหราแบบออปติคัลแบบหมุนเร็วพร้อมกระจกเลื่อนสูง LED
| ความสูงของรั้วกระจก: | 1.8 ม., 1.4 ม., 1.2 ม., น้อยกว่า 1 ม |
|---|---|
| พิมพ์: | ประตูบานเลื่อนความเร็วสูงแบบเลื่อน |
| ใบสมัคร: | สนามบิน, สำนักงาน, โรงแรม, ทางเข้าโรงพยาบาล |
Anti-tail Security เครื่องอ่าน RFID Pedestrian Flap Barrier, turnstiles อิเล็กทรอนิกส์สำหรับอาคาร Passage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 990mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280 * 370 * 1070 มม |
Double Motor Full Automatic Retractable Airport Turnstile กลไกประตู
| ประเภท: | ประตูหมุนพนังมอเตอร์คู่ |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 980mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280 * 370 * 1070 มม |
ทางเข้าสระว่ายน้ำห้องน้ำครึ่งความสูงเหรียญ / โทเค็นหมุนครึ่งความสูงที่ใช้โทเค็น
| ใบสมัคร: | ทางเข้าห้องน้ำสาธารณะสระว่ายน้ำ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางเหรียญ: | 18 มม. ~ 30 มม. |
| พิมพ์: | สไตล์แนวตั้งขนาดเล็กกว่า |
ขายดีที่สุดประตูหมุนขาตั้งกล้องอัตโนมัติ / ประตูหมุนสำหรับเด็กด้านนอกอุปสรรคลายนิ้วมือ RFID ความสูงของเอว
| ความกว้างทาง: | 600~900มม |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคพนัง, ประตูหมุนประเภทพนัง |
หน้าจอดิจิตอล SS304 Flap Gate Barrier Anti Static Turnstile Tester System
| เฝ้าสังเกต: | 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| เครื่องประดับ: | สายรัดข้อมือ รองเท้าข้างขวาและข้างซ้าย |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | เลขที่ |
การตรวจจับใบหน้า SUS304 ประตูหมุนสวิงสำหรับเคาน์เตอร์ชำระเงิน
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| ความกว้างของเลน: | 60,90,110 ซม. หรืออื่น ๆ |
| มิติ: | 1400 * 168 * 1,000 มม |
ความปลอดภัยสูง 304 สแตนเลสป้องกันการหนีบ Kids Swing Barrier Gates Customizd โลโก้สีที่มีจำหน่าย
| ขนาดสินค้า: | 1200*200*1000mm |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูรั้วสวิงเด็ก |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
ประตูหมุนสนามบิน RS485 ประตูหมุนทางเข้าอัตโนมัติพร้อมระบบจดจำใบหน้า
| พิมพ์: | Single Core & Double Core, High SPPED GATE |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS485/สัญญาณรีเลย์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |

