ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทดสอบสายรัดข้อมือ / รองเท้า ESD พร้อมหน้าจอ LCD, ประตูหมุนอัตโนมัติ, เครื่องอ่านการ์ด
| มิติเหยียบ: | (ก)400มม.x(ย)420มม.x(ส)20มม |
|---|---|
| การตั้งค่ารองเท้าขวา: | 750kΩ-35MΩ |
| ขนาดเครื่องมือ: | (ก)166มม.x(ย)96มม.x(ส)40มม |
ประตูหมุนความสูงรอบเอวสำหรับคนเดินเท้า รีโมทคอนโทรล ระบบเตือนภัยไร้สาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นทางเท้า P |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 300 * 1000mm |
| แรงดันไฟฟ้าที่ทำงาน:: | AC220 ± 10% V 50 ± 10% HZ |
สแตนเลสประตูไฟฟ้า turnstile ทางเข้า ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยลายนิ้วมือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200/1400*280*990mm |
| เวลาเปิด/ปิด: | 0.6 วินาที |
ประตูหมุนครึ่งความสูง Rfid Card แนวตั้งสำหรับโรงเรียนสถานีขนส่งและโรงยิม
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | 304# เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ความกว้างของทางเดิน: | ≤600 mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนครึ่งความสูง |
CE ESD Test Smallest Quick Pass Swing Gate Barrier DC มอเตอร์ไร้แปรงความเร็ว
| แอปพลิเคชัน: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400 * 65 * 1,000 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
ไม้กั้นประตูขาตั้งกล้อง SS304 อัตโนมัติเต็มรูปแบบพร้อมโปรแกรมตรวจสอบตัวเอง
| ใบรับรอง: | ซีอี |
|---|---|
| การใช้งาน: | สำนักงาน, โรงแรม, ห้องสมุด, สถานีรถไฟใต้ดิน, ect |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
ประตูหมุนขาตั้งกล้องสามขาประตูกั้น RFID พร้อมเครื่องอ่านบัตร IC / ID สำหรับสถานีรถไฟใต้ดิน
| พอร์ตการสื่อสาร: | RS485,ทีซีพี/ไอพี |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ห้องน้ำสาธารณะ สวนสาธารณะ อาคารสำนักงาน สโมสร ฯลฯ |
| น้ำหนักสุทธิ: | 65กก |
จอแสดงผล LED Alarm Security Swing Barrier Gate สำหรับสถานีขนส่ง, ห้องโถงนิทรรศการและสนามบิน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Barrier สวิงแนวตั้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| น้ำหนักสุทธิ: | 120KG/คู่ |
Passage Access Automatic Security Swing Barrier Gate สำหรับสถานีรถไฟใต้ดิน / สนามกีฬา / มหาวิทยาลัย
| ชื่อสินค้า: | ประตูรั้วบานสวิง |
|---|---|
| ประเภท: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*200*1000มม |
IC / ID Card RFID Turnstile Access Control Automatic Flap Barrier Gate
| เซ็นเซอร์อินฟราเรด: | 4-6คู่ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ห้องหนังหรือห้องฟิตเนส หรือทางเข้าโรงแรมหรือร้านอาหาร |
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนปีกคู่กว้าง 900 มม |

