ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
ประตูหมุนการจดจำใบหน้าแบบดิจิตอล, ระบบควบคุมการเข้าออกประตูรั้วสวิง
| ขนาดสินค้า: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| พอร์ตการสื่อสาร: | RS485,ทีซีพี/ไอพี |
| แอปพลิเคชัน: | ห้องหนังหรือห้องฟิตเนส หรือทางเข้าโรงแรมหรือร้านอาหาร |
บัตร RFID รหัส QR ลายนิ้วมือแบบเต็มความสูงประตูหมุนสำหรับสนามกีฬากลางแจ้ง IP62
| ขนาดสินค้า: | 2400 * 1350 * 2260 มม. หรือขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
| ประเภท: | ประตูหมุนความสูงเต็มรูปแบบแบบ Dual Access |
เครื่องกั้นทางหมุนสแตนเลสสตีล 304 พร้อมระบบจดจำใบหน้า ความเร็ว 30 คน/นาที
| เส้นผ่านศูนย์กลางเสา: | 168 มม. |
|---|---|
| ความกว้างทาง: | 550mm-900mm |
| แหล่งจ่ายไฟ: | AC220V/110V |
ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยเหล็กกล้าไร้สนิมความเร็วสูงสำหรับห้องโถงร้านอาหาร
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
ประตูความเร็วคนเดินอัตโนมัติ ประตูป้องกันสวิงแอบสองตัว สําหรับสถานีรถไฟฟ้า
| ใบสมัคร: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400 * 280 * 1,000 มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
ภายในและภายนอกคนเดิน Fastlane Speed Lane Turnstile ด้วยการจํานองใบหน้า
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 1400*300*1000มม |
| ชื่อสินค้า: | สายวิ่งสายความเร็ว |
เครื่องปรับปรุงการจําหน่ายใบหน้า
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | 1200/1400*300*1000 มม. |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องจําใบหน้าสวิง |
rfid ระยะไกล ครึ่งความสูง
| ชื่อสินค้า: | ประตูกั้นสวิงสมาร์ทการ์ด rfid สำหรับโรงละครห้องสมุดโรงเรียนในรีโมทคอนโทรล |
|---|---|
| มอเตอร์: | โซลินอยด์วาล์ว DC24V |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | มาตรฐานในประเทศ 304# สแตนเลส |
304 สแตนเลส RFID ลายนิ้วมือ Face Reconganation All In One Government Projects
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนรถไฟความเร็วสูง |
|---|---|
| ขนาด (แบน): | 3000*300*1000mm หรือ cusotmzied |
| น้ำหนัก: | 350กก. |
ประตูกั้นขาตั้งกล้องกึ่งอัตโนมัติเพื่อความปลอดภัยสำหรับอาคาร Three Metal Rods
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้อง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 มม. (L) * 280 มม. (W) * 980 มม. (H) |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |

