ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ security turnstile gate ] การจับคู่ 734 ผลิตภัณฑ์.
สมาร์ทการ์ดประตูรั้วไฟฟ้าแบบพับเก็บได้ IP54 พร้อมอินเทอร์เฟซ RFID
| ชื่อสินค้า: | อุปสรรคพนัง, ประตูหมุนประเภทพนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 (หรือแบบกำหนดเอง 316) |
| มิติ: | L1200xW280xH1000mm |
ป้องกันการชนกันลายนิ้วมือ RFID ประตูหมุนเต็มความสูง SUS304 ประตูสี่แขน
| การยืนยัน: | RFID, ลายนิ้วมือ, ใบหน้าเสริม |
|---|---|
| พิมพ์: | ทางเข้าเดี่ยว |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร: | RS485 (ระยะทาง, ระยะทาง TCP ≤1200m. |
บัตร RFID ประตูรั้วอัตโนมัติ การจดจำใบหน้า ระบบควบคุมการเข้าออกสำหรับคนเดินเท้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนทางเท้า |
|---|---|
| ขนาด: | L1200*W280*H980mm, 1400*300*980mm |
| วัสดุ: | มาตรฐานในประเทศ 304# สแตนเลส |
ประตูพนังสแตนเลสผู้ผลิตจีนราคาโรงงานเสียงรบกวนต่ำ turnstile ความร้อนสำหรับพิมพ์ nfc wristband
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
ประตู ESD พร้อมเครื่องอ่านบัตร RFID หน้าจอ 8 นิ้ว เครื่องทดสอบสายรัดข้อมือ
| ขนาดแสดง: | 8 นิ้ว |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | 220/110 V (AC) |
| แรงดันไฟฟ้า: | อินพุต AC220V เอาต์พุต DC12V |
ประตูหมุนสวิงแบบยืดหยุ่นอัตโนมัติที่ทนทานสำหรับร้านค้า, ซูเปอร์มาร์เก็ต
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | เส้นผ่านศูนย์กลาง: เสาหลัก: Φ168มม. ความสูง: 1,000 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/สแตนเลส 316 |
| พิมพ์: | เสากั้นประตูสวิงอัตโนมัติ |
Tailgating Alarm Tripod Security Gates กึ่งอัตโนมัติ CE ได้รับการอนุมัติ
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | บริษัท โรงแรมสนามบิน |
| ODM / OEM: | ได้รับการยอมรับ |
สมาร์ทการ์ดประตูหมุนจดจำใบหน้าทรงกระบอกอัตโนมัติสำหรับสนามบินสำนักงาน
| การสื่อสาร: | RS485 หรือ TCP/IP |
|---|---|
| วัสดุเสา: | สแตนเลส 304 |
| น้ำหนัก: | 30 กิโลกรัม |
ความกว้างของทางเดิน 600 มม. ประตูกั้นขาตั้งกล้องอัตโนมัติเต็มรูปแบบพร้อมตัวรับเหรียญ / ฟังก์ชั่นเคาน์เตอร์
| ใบสมัคร: | ห้องน้ำสาธารณะ สวนสาธารณะ อาคารสำนักงาน สโมสร ฯลฯ |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ: | 65กก |
| น้ำหนักรวม: | 70กก |
โถสุขภัณฑ์แบบหยอดเหรียญและรถบัส ขาตั้งกล้อง ประตูหมุน ประตูรีโมท
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | 304# เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| ความกว้างของทางเดิน: | ≤600 mm |
| สัญญาณเอาท์พุต: | สัญญาณรีเลย์มาตรฐาน |

