ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ swing gate turnstile ] การจับคู่ 419 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องสแกนไบโอเมตริกซ์ SS Dual Channels Speedlane Turnstile Gate
| พิมพ์: | Single Core & Double Core, High SPPED GATE |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| การรับประกัน: | หนึ่งปี |
คนเดินเท้า RS485 Security Flap Barrier Turnstile, 304 # Stainless Steel Gate Barrier System
| ชื่อ: | สิ่งกีดขวางประตูหมุนพนังรักษาความปลอดภัย |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400/1200*280*980มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1480/1280*370*1070มม |
สมาร์ทการ์ดประตูหมุนจดจำใบหน้าทรงกระบอกอัตโนมัติสำหรับสนามบินสำนักงาน
| การสื่อสาร: | RS485 หรือ TCP/IP |
|---|---|
| วัสดุเสา: | สแตนเลส 304 |
| น้ำหนัก: | 30 กิโลกรัม |
ประตูรั้วหมุนความปลอดภัยความเร็วสูงพร้อมระบบจดจำใบหน้า / RFID Access Control
| Product Name: | 304 SUS flap turnstile |
|---|---|
| Size Of product: | 1200*300*980mm |
| Package size: | 1280*300*1070mm |
ความเร็วสูง Servo Slim Swing Barrier Gate Gym ระบบจดจำใบหน้าแบบเต็มความสูง
| พิมพ์: | Single Core & Double Core, High SPPED GATE |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | RS485/สัญญาณรีเลย์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
304 สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส สแตนเลสสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส
| ประเภทการควบคุมการเข้าถึง: | การ์ด RFID |
|---|---|
| เวลาเปิด/ปิดสิ่งกีดขวาง: | 0.2 วินาที |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร: | ทีซีพี/ไอพี |
Biometric Access Control Flap Barrier, ประตูรั้วอัตโนมัติเต็มรูปแบบสำหรับห้องสมุด / โรงละคร
| ชื่อ: | ประตูรั้วห้องสมุด |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 1400/1200*280*980มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1480/1280*370*1070มม |
เอวสูง ประตูม้วนสามแขน ประตูหมุนสามประตูสำหรับการควบคุมการเข้าออกสำหรับคนเดินเท้า
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
ประตูกั้นประตูหมุนจดจำใบหน้า
| ชื่อรายการ: | ประตูกั้นประตูหมุนจดจำใบหน้า |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่มและกลางแจ้ง |
| วัสดุ: | สแตนเลส304 |
Biometric 0.3s Speed Flap Turnstile Gate การบำรุงรักษาที่ทนทานด้วย LED Light
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*300*1000มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |

