ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ swing gate turnstile ] การจับคู่ 419 ผลิตภัณฑ์.
IP54 220v AC Power Flap Barrier Gate ประตูออปติคัลอิเลคทรอนิคส์ความสูงเอว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พนังกั้นประตู |
|---|---|
| ขนาด: | 1200*280*990มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
โรงแรม / โรงเรียน / อาคารสำนักงานระดับสูงใช้ประตูหมุนครึ่งความสูงพร้อมระบบควบคุมการเข้าออกหลายทาง
| พิมพ์: | ประตูหมุนครึ่งความสูง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 1400/1200*280*980มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1480/1280*370*1070มม |
RS485 Flap Wing Barrier Double Turnstile Subway 30-40 คน / นาที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200/1400*280*990mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280/1480*370*1070mm |
Flap Barrier Gate ครึ่งความสูง Turnstile สองเลนพร้อมเซ็นเซอร์ IR สำหรับสถานีขนส่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200/1400*280*990mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280/1480*370*1070mm |
ประตูกั้นสวิง TCP / IP พร้อมการ์ด RFID / ลายนิ้วมือในระบบควบคุมการเข้าออก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นสวิง TCP / IP พร้อมการ์ด RFID / ลายนิ้วมือในระบบควบคุมการเข้าออก |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
จอ LCD ขนาด 8 นิ้วประตูหมุน ESD สแตนเลสสำหรับ Lab / Facotry
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน esd |
|---|---|
| จอภาพ: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
304 สแตนเลส Esd ประตูหมุนคนเดินเท้าอัจฉริยะประตูกั้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Esd Barrier |
|---|---|
| จอภาพ: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
SUS304 Esd Flap Turnstile ประตูกั้นทางเดินอัจฉริยะสำหรับคนเดินเท้า
| ชื่อสินค้า: | ESD Flap Turnstile |
|---|---|
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
| ซอฟต์แวร์ควบคุม: | ใช่ |
LED สองทิศทาง rfid turnstile กลไกประตูสำหรับพิพิธภัณฑ์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกลไกแผ่นกั้น RFID สองทิศทางแบบ LED สำหรับอาคารสำนักงานพิพิธภัณฑ์ |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน:: | AC220±10%V 50±10%เฮิร์ตซ์ |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, การเข้าถึงเหรียญ, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, การคว |
ระบบหมุน ESD ที่มี Builit ในคอมพิวเตอร์ 8 นิ้วแหล่งสถิติร่างกายมนุษย์ Human Boday ESD Turnstile
| ชื่อสินค้า: | ESD Turnstile System |
|---|---|
| ติดตาม: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |

