ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ swing gate turnstile ] การจับคู่ 419 ผลิตภัณฑ์.
การจดจำใบหน้าประตูหมุนความเร็วการรักษาความปลอดภัย / ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยความปลอดภัย RFID
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
โรงยิมนิทรรศการกีฬาประตูหมุนทางเข้าอัตโนมัติด้วยลายนิ้วมือรหัส QR บัตร RFID
| ความกว้างของทาง: | 600~900มม |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน: | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) ในร่ม |
| ชื่อสินค้า: | ประตูทางเข้าโรงยิมหมุน |
Intelligent Full Automatic QR Code Reader Security Turnstile Gate with 1-2 Year Warranty
| ประเภทแสดง: | หน้าจอ LCD หน้าจอแสดงผล |
|---|---|
| ความกว้างของเลน: | 55-130 ซม. |
| มิติ: | 1400*200*1,000 มม. (l*w*h) |
ประตูรั้วกั้นแบบพับเก็บได้สแตนเลส, ประตูหมุนควบคุมการเข้าออกหลายทิศทางแบบสองทิศทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้องสามขา SUS 304 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 * 280 * 980mm |
ทางเข้าทางออกประตูรั้วพนังกลางแจ้ง, อุปสรรคพนังกันน้ำอัตโนมัติสำหรับการเข้าร่วมออก
| ชื่อ: | ประตูกั้นพนังกลางแจ้ง |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400/1200*280*980 มม. |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1480/1280*370*1070mm |
สแตนเลสแบบเต็มรูปแบบ - ประตูหมุนอัตโนมัติ RFID Turnstile Drop Arm Barrier Gate สำหรับโรงเรียน / ห้องสมุด / โรงละคร
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200 มม. (L) * 165 มม. (W) * 1000 มม. (H) |
|---|---|
| ประเภท: | ระบบควบคุมการเข้าออกอัตโนมัติ Drop Arm |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์พอร์ตการสื่อสาร: | RS485, TCP / IP |
Fast pass Tripod Turnstile Gate, ผลิตภัณฑ์รักษาความปลอดภัยแบบ Turnstile แบบสองทิศทางการควบคุมระยะไกล
| เครื่องยนต์: | DC24V โซลินอยด์วาล์ว |
|---|---|
| วัสดุตัวเรือน: | มาตรฐานในประเทศ 304 # สแตนเลส |
| เข้ากันได้: | เครื่องอ่าน RFID และเครื่องอ่านลายนิ้วมือ, เหรียญ acess, เครื่องอ่านรหัส QR, ระบบบาร์โค้ด, เครื่องคว |
ระบบควบคุมการเข้าออกประตูหมุนนิรภัยด้วยหน้าจอ LCD เครื่องอ่านโค้ด QR เครื่องอ่าน NFC
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
ประตูหมุนความเร็วครึ่งความสูงรูปร่างหรูหราสำหรับฟิตเนส
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| บรรจุุภัณฑ์: | บับเบิ้ล+ลัง |
ประตูหมุน ESD สำหรับคนเดินเท้าในร่ม IP54 SUS304 วัสดุสำหรับ Lab / Facotry
| ชื่อสินค้า: | ESD Access Turnstile Gate |
|---|---|
| ติดตาม: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |

