ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ประตูหมุนรักษาความปลอดภัย
-
ประตูหมุนความสูงเต็ม
-
ประตูหมุนจดจำใบหน้า
-
ประตูกั้นพนัง
-
ประตูสวิง Barrier
-
เครื่องสแกนบาร์โค้ด Turnstile
-
รปภ
-
ประตู ESD
-
ประตูหมุนควบคุมการเข้าออก
-
ประตูหมุนขาตั้งกล้อง
-
ประตูหมุนครึ่งความสูง
-
ประตูหมุน RFID
-
ประตูหมุนความเร็ว
-
ระบบรักษาความปลอดภัยประตูหมุน
-
ประตูหมุนลายนิ้วมือ
-
ประตูหมุนหยอดเหรียญ
-
ประตูหมุนรถไฟใต้ดิน
-
ระบบการจัดการตั๋ว
-
ล็อคล้อรถ
-
ล็อคที่จอดรถ
-
กั้นที่จอดรถ
-
อเล็กซ์ วอง ใน ฟิลิปปินส์สินค้าที่มีคุณภาพดี ราคาที่แข่งขันได้ และบริการที่มีคุณภาพสูง คุณสมควรได้รับความไว้วางใจ และเป็นพันธมิตรธุรกิจที่แนะนํา -
อาซิฟ คาน ในบาห์เรนGoldantell เป็นผู้จัดจำหน่ายทองคำ ช่วยฉันประหยัดเวลาในการซื้อได้มาก! -
อาเฮมัด อัล-ฟาร์ซี ในสหรัฐอาณาจักรเครื่องวิ่งจําใบหน้าทําให้ผู้เช่าประทับใจ ทําให้เข้ากับบัตรเข้าถึงได้อย่างต่อเนื่อง -
คลาร่า มิลเลอร์ ในภาษาเยอรมันประตูแม่นยําสync กับหุ่นยนต์การประกอบ ประตู turnstile สเปคเยอรมัน ความเร็วจีน -
ไมเคิล ฟัสโก้ ในสหรัฐอเมริกาสวัสดีชาร์ลีน เราได้รับสินค้าแล้ว! วิศวกรของเราทดสอบสิ่งกีดขวาง พวกเขาทั้งหมดทำงานได้ดีมาก! ตอนนี้ฉันต้องการสั่งซื้อใหม่!
คำหลัก [ swing gate turnstile ] การจับคู่ 419 ผลิตภัณฑ์.
ประตูหมุนอัจฉริยะสำหรับคนเดินเท้า Esd Flap Turnstile 304 Stainless Steel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุน Esd Flap |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ความยาวแขน: | 51cm |
CE อนุมัติ Alarm Retractable Flap Barrier Gate, อุปสรรคการควบคุมการเข้าถึงด้วย IR Sensor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200/1400*280*990mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280/1480*370*1070mm |
เครื่องอ่านบัตร RFID เครื่องอ่านบัตร Rfid เครื่องอ่านบัตรอัตโนมัติแบบยืนยืนเต็มรูปแบบ
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280*370*1070มม |
Goldantell Kindergarten Turnstile Barrier Gate Access Control ประตูรักษาความปลอดภัย
| ชื่อรายการ: | การควบคุมการเข้าถึงประตูหมุนของโรงเรียนอนุบาล |
|---|---|
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส |
ระบบควบคุมการเข้าออกประตูหมุนขาตั้งกล้อง ESD พร้อมแป้นเหยียบและคอมพิวเตอร์ 8 นิ้ว ESD Teste Gates
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูหมุนขาตั้งกล้อง Esd |
|---|---|
| เฝ้าสังเกต: | 8 นิ้ว |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
SUS304 ประตูการควบคุมการเข้าสู่คนเดิน
| แอปพลิเคชัน: | Office\School\Airport\Subway\Outdoor |
|---|---|
| มิติ: | 1400 * 65 * 1,000 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | AC100V-240V |
Outdoor Flap Barrier Gate รูดบัตรบาร์โค้ดสนามกีฬา Anti trap Function
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ประตูกั้นพนัง |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 280 * 990mm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์: | 1280 * 370 * 1070 มม |
ความสูงครึ่งหนึ่ง Prestige Security Flap Gate ประตูหมุนอัจฉริยะแบบสองทิศทางพร้อมระบบเข้าประตู Rfid
| ชื่อสินค้า: | ประตูหมุนพนัง 304 SUS |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1200*280*1000มม |
| ใบสมัคร: | ในร่มกลางแจ้ง |
เครื่องอ่านบาร์โค้ดกลไกหมุนอัตโนมัติอินฟราเรดแกว่งสิ่งกีดขวางประตูที่ซ่อนอยู่สำหรับการเข้าถึงของนักเรียน
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1.5*1.5*2.4 เมตร |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กช่อง |
| ตลอดชีวิต: | มากกว่า 15 ปี |
Passage Access Automatic Security Swing Barrier Gate สำหรับสถานีรถไฟใต้ดิน / สนามกีฬา / มหาวิทยาลัย
| ชื่อสินค้า: | ประตูรั้วบานสวิง |
|---|---|
| ประเภท: | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 1400*200*1000มม |

